Găng Tay Vải Kaki 3 Lớp
Đặc điểm cấu tạo của găng tay vải kaki 3 lớp
Găng tay vải kaki 3 lớp dày dặn được sản xuất theo công nghệ dây chuyển máy móc hiện đại. Những đôi găng tay này được sản xuất bằng chất liệu vải bạt dày dặn giúp người sử dụng ngăn chặn được nắng nóng, bụi bẩn, xây xước trong quá trình làm việc
Hiện nay những đôi găng tay vải này thường được trang bị cho những công nhân làm việc trong các ngành cơ khí, hàn xì hay những ngành công nghiệp nặng.
Với cấu tạo 3 lớp dày dặn, lớp bên ngoài được may bằng chất liệu vải kaki có khả năng chống nắng nóng bụi bẩn và xây xước tốt. Cùng với đó là lớp lót nỉ bên trong mang đến cảm giác mềm mại và khả năng thấm hút mồ hôi nhanh đảm bảo cảm giác thoải mái cho công nhân khi sử dụng
Đường chỉ may chắc chắn cũng giúp cho những đôi găng tay này có độ bền cao hơn
Địa chỉ cung cấp găng tay vải kaki 3 lớp chất lượng hàng đầu
Công ty bảo hộ lao động TBC là đơn vị chuyên sản xuất và phân phối quần áo cũng như những trang thiết bị bảo hộ lao động giá rẻ nhất thị trường. Với kinh nghiệm hơn chục năm làm việc trong lĩnh vực này chúng tôi luôn thấu hiểu được tầm quan trọng và nhu cầu sử dụng những đôi găng tay bảo hộ này đối với công nhân trong quá trình lao động làm việc
TBC hiện đang cung cấp cả những đơn hàng nhỏ lẻ cho đến những đơn hàng sỉ đặt mua với số lượng lớn
Đối với những khách hàng muốn đặt mua với số lượng nhiều có thể liên hệ trực tiếp với công ty theo thông tin bên dưới để nhận được mức giá tốt nhất
Ngoài những đôi găng tay bảo hộ chúng tôi hiện còn cung cấp quần áo bảo hộ, giày bảo hộ, mũ bảo hộ, dây đai bảo hộ, nút tai bảo hộ, mặt nạ phòng độc, khẩu trang bảo hộ,… và còn nhiều trang thiết bị khác
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Găng tay vải bạt Kaki loại tốt ( 3 lớp)”